Profile Art - mata artist
หรือ มาตา สรวงสุดา ทองแลบ
ชวนทุกคนมาเดินเล่นในโลกฝันกลางวันของเด็กหญิงมาตา ผ่านคาแรคเตอร์สุดน่ารักแทนศิลปินเจ้าของผลงาน MATA ที่มีความฝันอยากจะเป็นคนที่สมบูรณ์แบบ เหมือนกับเจ้าหญิงในนิทานที่เคยได้อ่าน จึงหยิบเรื่องราวเหล่านั้นมาถ่ายทอดพาทุกคนไปผจญภัยในโลกแห่งจินตนาการอันแสนหอมหวาน น่าหลงใหล ที่สิ่งใดก็สามารถเป็นจริงได้ในโลกแห่งนี้ ![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![🗓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
![🏡](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t77/1/16/1f3e1.png)